Trường Đại học Hạ Long tham dự sự kiện “Mạng và kỹ thuật số từ những góc nhìn mở trong biểu diễn âm nhạc – Chương trình đào tạo cho giáo viên” trong khuôn khổ dự án quốc tế VIETMUS tại thành phố Brussels, Vương quốc Bỉ.
Sáng ngày 01/7/2024, đoàn công tác Trường Đại học Hạ Long tham dự sự kiện “Mạng và kỹ thuật số từ những góc nhìn mở trong biểu diễn âm nhạc – Chương trình đào tạo cho giáo viên” trong khuôn khổ Dự án “Thúc đẩy đào tạo âm nhạc trong các trường đại học tại Việt Nam – Vietnam Music Universities Spurring – VIETMUS” tại Nhạc viện Koninklijk Brussel, thành phố Brussels, Vương quốc Bỉ.