Hợp tác quốc tế
![](https://uhl.edu.vn/wp-content/uploads/2024/07/jka1-1000x500.jpg)
Bộ môn tiếng Nhật Bản – Khoa Ngoại ngữ phối hợp với Cơ quan hợp tác quốc tế Nhật Bản (JICA) tổ chức Hội thảo chia sẻ phương pháp giảng dạy tiếng Nhật Bản
Vào ngày 11-12/7 vừa qua, Bộ môn tiếng Nhật Bản – Khoa Ngoại ngữ (Trường Đại học Hạ Long) phối hợp với Cơ quan hợp tác quốc tế Nhật Bản (JICA) tổ chức Hội thảo chia sẻ phương pháp giảng dạy tiếng Nhật Bản giữa tình nguyện viên JICA và giảng viên giảng dạy tiếng Nhật Bản tại các trường học ở Việt Nam.